MGate MB3170i – Bộ chuyển đổi Modbus Gateways nâng cao 1 cổng RS232/485/422 sang Ethernet – Moxa Việt Nam

MGate MB3170i – Bộ chuyển đổi Modbus Gateways nâng cao 1 cổng RS232/485/422 sang Ethernet – Moxa Việt Nam

  • Hỗ trợ định tuyến thiết bị tự động dễ dang cấu hình
  • Hỗ trợ định tuyến qua cổng TCP hoặc địa chỉ IP giúp triển khai linh hoạt
  • Truy cập lên đến 32 thiết bị master/client TCP, hoặc kết nối lên đến 32 thiết bị slave/server TCP
  • Hỗ trợ lên đến 31 hoặc 62 thiết bị slave serial
  • Xếp tầng Ethernet để dễ dàng nối dây
  • Định tuyến cổng serial qua địa chỉ IP, cổng TCP hoặc đường dẫn ID
  • Chức năng chuyển hướng serial
  • Điều khiển lưu lượng nhúng Modbus
  • Tốc độ 10/100BaseTX (RJ45) hoặc 100BaseFX (single mode hoặc multi-mode với kết nối SC/ST)

Chúng tôi, Đại lý Moxa Tại Việt Nam và là nhà cung cấp thiết bị công nghiệp với các loại cảm biến tiêu chuẩn cao trong công nghiêp. Sẵn sàng hỗ trợ giải đáp các thắc mắc và cung cấp giải pháp tối ưu nhất đến cho khách hàng.

Liên hệ ngay : 0918364352

Các bạn ghé vào : https://www.facebook.com/Thietbimangcongnghiep hoặc http://moxa.stc-vietnam.com/ – https://diencn247.com/ để có thểm nhiều thông tin hữu ích nhé.

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

error: Content is protected !!