EDS-208: Switch chuyển mạch công nghiệp 8 cổng giá rẻ, Đại lý Moxa Việt Nam

EDS-208: Switch chuyển mạch công nghiệp 8 cổng giá rẻ, Đại lý Moxa Việt Nam

  • Hỗ trợ cổng 10/100BaseT(X) (đầu nối RJ45), 100BaseFX (multi-mode, đầu nối SC/ST)
  • Tương thích chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x
  • Bảo vệ broadcast storm
  • Có thể lắp đặt kiểu DIN-rail
  • Nhiệt độ hoạt động -10~60°C
NAMETYPEVERSIONRELEASE DATE
QIG for EDS-208 Series2.8 MBQIGv5.2May 09, 2021
Datasheet for EDS-208 Series654.3 KBDatasheetv1.1Feb 19, 2020
Tech Note: Recommended Procedure for STP Cable Grounding on Moxa’s Industrial Ethernet Switches558.3 KBTech Notev1.0Feb 12, 2019

Chúng tôi, Đại lý Moxa Tại Việt Nam và là nhà cung cấp thiết bị công nghiệp với các loại cảm biến tiêu chuẩn cao trong công nghiêp. Sẵn sàng hỗ trợ giải đáp các thắc mắc và cung cấp giải pháp tối ưu nhất đến cho khách hàng.

Liên hệ ngay : 0918364352 để báo giá tốt và nhanh nhất.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

  • Standards : IEEE 802.3 for 10BaseT

                             IEEE 802.3u for 100BaseT(X) and 100BaseFX
                             IEEE 802.3x for flow control

  • 10/100BaseT(X) Ports (RJ45 connector) : Auto MDI/MDI-X connection

                                                                              Full/Half duplex mode

  • 100BaseFX Ports (multi-mode SC connector) : EDS-208-M-SC: Supported
  • 100BaseFX Ports (multi-mode ST connector) : EDS-208-M-ST: Supported 

Switch Properties:

  • Processing Type :   Store and Forward
  • MAC Table Size :   2 K
  • Packet Buffer Size :  768 kbits

Power Parameters:

  • Input Voltage :  24 VDC
  • Input Current : EDS-208: 0.07 A @ 24 VDC

                                   EDS-208-M Series: 0.1 A @ 24 VDC

  • Operating Voltage :  12 to 48 VDC
  • Connection :  1 removable 3-contact terminal block(s)
  • Overload Current Protection :  2.5 A @ 24 VDC
  • Reverse Polarity Protection :  Supported

Physical Characteristics:

  • Housing :  Plastic
  • IP Rating :  IP30 
  • Dimensions :  40 x 100 x 86.5 mm (1.57 x 3.94 x 3.41 in)
  • Weight :  170 g (0.38 lb)
  • Installation :  DIN-rail mounting

Environmental Limits:

  • Operating Temperature :  -10 to 60°C (14 to 140°F)
  • Storage Temperature (package included) :  -40 to 85°C (-40 to 185°F)
  • Ambient Relative Humidity :  5 to 95% (non-condensing)

Standards and Certifications:

  • Safety :  UL 508
  • EMC :  EN 55032/24
  • EMI :  CISPR 32, FCC Part 15B Class A
  • EMS :   IEC 61000-4-2 ESD: Contact: 4 kV; Air: 8 kV

                       IEC 61000-4-3 RS: 80 MHz to 1 GHz: 3 V/m
                       IEC 61000-4-4 EFT: Power: 1 kV; Signal: 0.5 kV
                       IEC 61000-4-5 Surge: Power: 1 kV; Signal: 1 kV
                       IEC 61000-4-6 CS: 3 V
                       IEC 61000-4-8 PFMF

  • Shock :  IEC 60068-2-27
  • Vibration :  IEC 60068-2-6
  • Freefall :  IEC 60068-2-31

MTBF:

  • Time :   EDS-208:401,624hrs

                        EDS-208-M Series: 368,353 hrs

  • Standards :  Telcordia (Bellcore), GB

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

error: Content is protected !!