EDS-205: Switch chuyển mạch công nghiệp 5 cổng giá rẻ, Đại lý Moxa Việt Nam – Làm Mạng Công Nghiệp
EDS-205: Switch chuyển mạch công nghiệp 5 cổng giá rẻ, Đại lý Moxa Việt Nam

EDS-205: Switch chuyển mạch công nghiệp 5 cổng giá rẻ, Đại lý Moxa Việt Nam

Dòng EDS-205 hỗ trợ các cổng RJ45 tự động cảm biến IEEE 802.3 / 802.3u / 802.3x với 10 / 100M, full / half-duplex, MDI / MDIX. EDS-205 Series được đánh giá là có thể hoạt động ở nhiệt độ từ -10 đến 60 ° C và đủ chắc chắn cho mọi môi trường công nghiệp khắc nghiệt. Các thiết bị chuyển mạch có thể dễ dàng lắp đặt trên đường ray DIN cũng như trong các hộp phân phối. Khả năng gắn DIN-rail, nhiệt độ hoạt động rộng và vỏ IP30 với đèn báo LED làm cho công tắc EDS-205 plug-and-play trở nên đáng tin cậy và dễ sử dụng.

Trên tay thiết bị chuyển mạch công nghiệp EDS-205 với 5 cổng mạng tốc độ 10/100Mbps
  • Hỗ trợ cổng 10/100BaseT(X) (đầu nối RJ45), 100BaseFX (multi-mode, đầu nối SC/ST)
  • Tương thích chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x
  • Bảo vệ broadcast storm
  • Có thể lắp đặt kiểu DIN-rail
  • Nhiệt độ hoạt động -10~60°C
NAMETYPEVERSIONRELEASE DATE
QIG for EDS-205 Series2.0 MBQIGv7.2May 07, 2021
Datasheet for EDS-205 Series596.3 KBDatasheetv1.1Feb 13, 2020
Tech Note: Recommended Procedure for STP Cable Grounding on Moxa’s Industrial Ethernet Switches558.3 KBTech Notev1.0Feb 12, 2019
2D CAD for EDS-205214.3 KB2D CADJan 19, 2018
EDS-205 Mặt trước
EDS-205 Mặt bên
EDS-205 Mặt sau
EDS-205 Mặt bên
EDS-205 Mặt trên

Chúng tôi, Đại lý Moxa Tại Việt Nam và là nhà cung cấp thiết bị công nghiệp với các loại cảm biến tiêu chuẩn cao trong công nghiêp. Sẵn sàng hỗ trợ giải đáp các thắc mắc và cung cấp giải pháp tối ưu nhất đến cho khách hàng.

Liên hệ ngay : 0918364352 để báo giá tốt và nhanh nhất.

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

error: Content is protected !!